Menene dunƙule bugun kai?

Har ila yau ana kiran hannun hannu mai ɗaukar kai. Suna da ikon bugun zaren kai tsaye kuma ana iya murɗa su kai tsaye cikin takamaiman ramuka. Bayan shigarwa, ƙarfin zaren ya fi girma kuma tasirin yana da kyau. Sabili da haka, lokacin da aka shigar da hannun riga mai ɗaukar hoto, kayan tushe baya buƙatar taɓawa a gaba, kuma za'a iya jujjuya hannun hannu kai tsaye a cikin wani rami na musamman, don haka adana farashi. Tun da hannun riga mai ɗaukar hoto yana da damar zaren taɗa kai, buɗewar da aka ɗora shi ko ramin zagaye yana da aikin yanke, don haka shigarwa ya dace sosai. Ana gabatar da hanyoyin shigarwa guda biyu masu zuwa.
Hanyar shigar da hannun riga ta hannu 1: Lokacin da adadin shigarwa yayi ƙanƙanta, ana iya ɗaukar hanyar shigarwa mai sauƙi. Musamman, ana amfani da hanyar daidaitaccen akusa + goro don gyara hannun riga mai ɗaukar hoto akan nau'in dunƙule daidai, kuma a yi amfani da nau'in goro iri ɗaya. Gyara ta yadda ukun su zama gaba ɗaya, sannan a yi amfani da maƙala don murƙushe hannun rigar a cikin rami na ƙasa, sannan a cire dunƙule.
Hanyar shigarwa na dunƙule hannun hannu ta hannu ta 2: Lokacin da adadin kayan aiki ya yi girma, ana iya amfani da kayan aikin saka hannun riga na musamman. Ƙarshen kayan aikin saka hannun riga mai ɗaukar hannu shine kai mai ɗaki guda ɗaya, wanda za'a iya haɗa shi da maƙallan bugun hannu, ko kayan haɗin lantarki ko na huhu.
Lo saita

Kariya don shigar da hannun riga mai ɗaukar hoto:
1. Don kayan aiki daban-daban, koma zuwa ƙayyadaddun ƙayyadaddun hakowa don sarrafa hakowa kafin hakowa. Lokacin da taurin kayan da ya dace ya yi girma, don Allah dan ƙara girman ramin ƙasa a cikin kewayon hakowa.
2. Cikakkun shigar da hannun riga mai ɗaukar hoto zuwa ƙarshen kayan aikin tare da ƙarshen ramin ƙasa, kuma dole ne ya tuntuɓi aikin a tsaye. Lokacin shigarwa (filin 1 zuwa 2), da fatan za a tabbatar cewa an daidaita shi da ramin ƙasa kuma dole ne ya kasance mai karkata. Lokacin da kuka lura da karkatarwa, kar a juya kayan aikin kuma gyara shi kafin amfani da shi. Da zarar kun shigar da 1/3 zuwa 1/2, ba za ku iya dawowa ba. Hakanan, don Allah kar a juya jujjuyawar kayan aiki, in ba haka ba zai haifar da gazawar samfur.


Lokacin aikawa: Satumba-26-2022